Faɗin Faɗaɗɗen Ƙarfe Mai Faɗaɗɗen Ƙarfe Waya
Bayanan asali
Samfurin NO. | AG-019 |
Siffar Saƙa | Tambari |
Maganin Sama | Mai rufi |
Rukunin Rukunin Ƙarfe na Faɗaɗɗen Hatimi | Ƙarfe Mai Faɗaɗɗa |
Maganin saman Galvanized | Hot-galvanize |
Hot-galvanize Technique | Rufe layi |
Ƙayyadaddun bayanai | Mirgine |
Nauyi | Haske-nauyi |
Kunshin sufuri | Akwatin katako |
Ƙayyadaddun bayanai | 3.5x3.5mm |
Asalin | China |
HS Code | Farashin 76991000 |
Ƙarfin samarwa | Rolls 500/Mako |
Bayanin Samfura
Yaya ake fadada karfe?
Faɗaɗɗen Sheet ɗin ƙarfe ana samar da shi daga takardar ƙarfe ko mirgine ta hanyar stamping da faɗaɗawa, wanda ke samar da faffadan buɗaɗɗen lu'u-lu'u masu girma dabam.
Idan aka kwatanta da takardan lebur na gargajiya na gargajiya, ragamar faɗaɗɗen ƙarfe yana da fa'idodi da yawa don aikace-aikacen sa.
Saboda tsarin fadadawa, za a iya faɗaɗa takardar ƙarfe har zuwa sau 8 nisa na asali, yana rasa nauyi zuwa 75% a kowace mita, kuma ya zama mai wuya. Don haka yana da sauƙi, mara tsada fiye da takardar karfe ɗaya.
Menene fadada karfe?
Nau'o'in raga na ƙarfe da aka faɗaɗa sun haɗa da ragamar faɗaɗɗen ƙarfe (wanda kuma ake kira daidaitaccen ƙarfe ko na yau da kullun) da ragamar faɗaɗɗen ƙarfe.
Ƙarfe mai faffaɗaɗɗen raga yana da buɗewar lu'u-lu'u tare da ɗan ɗaga sama.Faɗaɗɗen raga na ƙarfe ana kera shi ta hanyar wucewa daidaitaccen takardar da aka faɗaɗa ta cikin jujjuyawar sanyi mai rage niƙa, ƙirƙirar buɗewar lu'u-lu'u tare da shimfidar ƙasa.
Siffar meshes yawanci rhombic ne amma ana samun ƙarin siffofi, kamar su hexagonal, oblong da masu zagaye.Girman meshes ya bambanta daga ƙananan raƙuman 6 x 3 mm masu dacewa da masu tacewa, zuwa manyan ragar 200 x 75 mm sau da yawa ana amfani da su don aikace-aikacen gine-gine.
Abubuwan da aka fi amfani da su don fadada ƙarfe sune ƙarfe mai laushi, aluminum da bakin karfe, amma muna kuma bayar da wasu kayan (tagulla, jan karfe, titanium, zinc, da dai sauransu).
Tsawon da nisa na takardar da sigogin grid koyaushe ana bayyana su bisa ga hotuna masu zuwa.
Ƙarfe da aka faɗaɗa:
Materials: carbon karfe, low carbon karfe, baƙin ƙarfe, aluminum, bakin karfe, jan karfe, titanium.
Fadada kauri: 0.3mm-20mm.
Ƙarfe da aka faɗaɗa: 1/2,3/4,1'× 2',1' × 4',2' × 2',2' ×4',4' × 4',4' × 8',5 ' × 10', ko sanya shi zuwa girman.
Surface jiyya: zafi-tsoma galvanizing, anti-tsatsa Paint, foda mai rufi, PVC mai rufi, da dai sauransu.
Salon buɗaɗɗen ƙarfe:
Amfanin ƙarfe mai faɗaɗa
Amfanin yin amfani da ƙarfe mai faɗaɗa suna da yawa kuma sun dogara da takamaiman aikace-aikacen.A ƙasa mun jera kaɗan daga cikin dalilan zaɓin ƙarfe mai faɗaɗa.
Haske da ingantaccen farashi
Yana da babban fa'ida cewa ba a haɗa ƙarfe ba kuma ba a haɗa shi ba, amma koyaushe ana yin shi a cikin yanki ɗaya.
Babu wani ƙarfe da ya ɓace a cikin aikin haɓakawa, don haka faɗaɗa ƙarfe shine madadin farashi mai tsada ga sauran samfuran.
Saboda babu mahaɗar haɗin gwiwa ko walda, faɗaɗa ƙarfe ya fi ƙarfi kuma yana da kyau don ƙirƙirar, latsawa da yanke.
Saboda fadada nauyin kowane mita bai kai na ainihin takardar ba.
Saboda fadada yankin buɗewa mafi girma yana yiwuwa idan aka kwatanta da sauran samfuran makamantansu.
Babban ƙarfi
Siffar ma'auni guda uku na raga shine wani fa'ida tunda wuraren da meshes ke haɗuwa suna da ƙarfi kuma suna ba da damar kayan don tsayawa tsayin daka mai nauyi fiye da samfuran kamanni ko takarda mai lebur.
Anti-skid halaye
Wasu alamu suna da nau'in raga tare da halaye na musamman waɗanda ba wai kawai suna sa saman ba kawai ba, har ma suna ba da ruwan ƙarfe da aka faɗaɗa da kuma halayen iska.
Mafi dacewa don ayyukan sakandare
Ƙarfe da aka faɗaɗa yana da kyau don ayyukan sakandare.Don adana lokaci da kuma taimakawa rage farashin ku don gudanar da ayyukan na biyu a gare ku.Yana iya zama lanƙwasa, lankwasa, walda, zafi tsoma galvanising, zanen ko anodising na faɗaɗa karfe.
Aikace-aikace
Daban-daban nau'ikan raga suna da nau'ikan ƙarfi daban-daban tunda buɗaɗɗen wuri da nauyin kowane nau'in na iya bambanta sosai.A ƙasa mun jera misalan yanayi da yawa inda za a iya amfani da Faɗaɗɗen Ƙarfe tare da fa'ida.
Ƙarfin ƙarfi da halayen anti-skid sun sa faɗaɗa ƙarfe ya fi fa'ida ga:
Tafiya
Gadajen kafa
Matakai
Ramps
Dandalin
da makamantan aikace-aikace.
Ƙarfe mai faɗaɗa kuma na iya yin shinge mai tasiri kuma yana da amfani don amfani da shi a aikace-aikacen tsaro/tsaro don kariya misali gine-gine, mutane ko injuna.Ƙarfe da aka faɗaɗa kuma yana samun raguwar sauti da tasirin kariya, mai kyau don amfani a filayen jirgin sama da tasha.
Faɗaɗɗen ƙarfe sanannen abu ne don ƙirar gine-gine da masana'antu na yau kuma yawancin abokan cinikinmu a duk faɗin duniya suna amfani da shi don sauran aikace-aikacen da yawa ban da waɗanda aka ambata a sama.
Gine-gine / Gine-gine
Misalai na aikace-aikace a cikin gine-gine inda amfani da faɗaɗa ƙarfe zai zama fa'ida:
Yin sutura
Rufi
Facades
Kariyar rana
Yin shinge
Garkuwa
Don waɗannan aikace-aikacen ƙarfen da aka faɗaɗa wanda aka fi dacewa da shi yana da faɗin hakarkarin da ya fi mm 20 girma.
Hakanan za'a iya amfani da ƙarfe mai faɗaɗa don ƙarfafa kankare, robobi, kayan wucin gadi ko na fatunan sauti.
Hakanan yana aiki da kyau azaman kayan ado inda akwai buƙatu don ƙarancin bayyanar.
Harka
Misalai na aikace-aikace a sassan aikin gona da masana'antu inda yin amfani da faɗaɗɗen ƙarfe zai kasance da fa'ida:
Tace
Samun iska
Karfe da aka lika don zubar da benaye don gine-ginen gonaki
benaye a cikin kwantena
Masu musayar zafi don aikace-aikace da yawa don riƙe bututu
Kasa da wutar lantarki
Hanyoyin tafiya don cranes
Kariya / garkuwa a gaban abubuwa masu haɗari
Jin kyauta don tuntuɓar mu don ƙarin bayani kuma bari mu nemo madaidaicin mafita ga bukatunku.
Kunshin & jigilar kaya
Matakan shiryawa:
Kowane yanki da aka saka a cikin akwatin kwali, akwati na itace, Kayan filastik, pallet, da sauransu.
Yanayin jigilar kaya:
Jirgin ruwa ta iska, ruwa ko mota.
Ta hanyar teku don kaya;
Hukumar kwastam ta tantance masu jigilar kaya ko hanyoyin jigilar kaya.
Keɓance Ayyuka
Za mu iya samar da nau'ikan samfuran raga na welded da yawa, idan kuna da ƙirar ku ko kuna da zane na musamman, za mu iya yin samfuran azaman buƙatun ku.
Idan ba ku da wani ra'ayi, da fatan za a gaya mana inda za a yi amfani da shi, za mu ba ku wasu ƙayyadaddun bayanai don komawa, kuma za mu iya samar da zanen.
FAQ
Q1.Ta yaya za mu iya kawo maku labari?
Da fatan za a aiko mana da tambaya ta imel, tare da duk zane-zanen fasaha da kuke da su.Kamar abu sa, haƙuri, machining bukatun, surface jiyya, zafi magani, inji dukiya bukatun, da dai sauransu Our musamman injiniya zai duba da quote a gare ku, za mu yaba da damar da za su amsa a cikin 3-5 aiki kwanaki ko žasa.
Q2.Ta yaya zan iya samun samfurin don duba ingancin ku?
Bayan an tabbatar da farashin, zaku iya buƙatar samfuran don bincika inganci.
Idan kuna buƙatar samfuran, za mu cajin kuɗin samfurin.
Amma farashin samfurin za a iya dawowa lokacin da yawan odar ku na farko ya fi MOQ.
Q3.Za ku iya yi mana OEM?
Ee, ana iya tsara marufin samfur kamar yadda kuke so.
Da fatan za a ji daɗin tuntuɓar mu idan kuna da wata tambaya.